KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận Cách dụ vợ some

Lượt xem: 1940

Concudensi

Trứng nước
21/7/21
7
5
2
31
Hà nội
VND
0
Tín dụng
27
Xun chào các đồng dâm . Mình là thành viên mới . Hôm nay lên đây xin hỏi các đồng dâm bày cho cách dụ vợ massa zoni hoặc some . Khi qh đã dụ dc vk dùng cu giả rồi . Hỏi chơi sướng không thỳ bảo sướng nhưng không thích bằng của ck , thi thoảng ck đụ còn lôi cu giả ra bú liếm nhìn vợ bú con cu khác mà người cứ rần rần . Vk đã cho chơi cả 2 cu vào lol rồi mà mỗi lần có ý dụ vợ cho đi massa zoni hoặc some là nhất định không đồng ý . Nhất định bảo chơi đồ giả cùng ck thỳ dc mà người khác thỳ không . Ae coment nhiệt tình để mình cho vk đọc cùng nhé . Ae thị dâm quả lol 2 con này nhé . Có ae nào muốn chọt con cặc và úp mặt vào cái lol này cùng tui không ? Lol này đã chơi 2 cặc 1 giả 1 thật cùng lúc rồi nhé . Muốn kiếm 1 con cặc thật nữa để cùng địt . Sạch sẽ thơm tho nhé :P::P::P:DFFC1D3A-9D00-4927-8378-093AAB9E670A.jpeg

Chỉnh sửa cuối:

64Some

Bé Đang Tập Nói
2/7/20
19
8
23
22
Vĩnh Long
VND
0
Tín dụng
89
Chơi cheating wife ý bác
Hổm thấy bên thiendia có bác kia lựa người y như mình rồi dụ vợ bịt mắt lại rồi lén đổi cho người khác chơi 🤣

Concudensi

Trứng nước
21/7/21
7
5
2
31
Hà nội
VND
0
Tín dụng
27
Chơi cheating wife ý bác
Hổm thấy bên thiendia có bác kia lựa người y như mình rồi dụ vợ bịt mắt lại rồi lén đổi cho người khác chơi 🤣
Tỉnh đòn lắm b ơi . Hôm bữa đi đà lạt đã thử rồi b . Bảo bịt mắt vs trói lại cho ck đụ mà khăng khăng k chịu . Sợ ck cho người khác đụ cùng 1 lần rồi nghiện ý . Chỉ đụ con cu giả vs ck thôi ;) . Dụ kiểu gì cũng k chịu

malepigrphang

Checker Tập Sự
22/6/20
1,317
1,470
83
45
TP HCM
VND
0
Tín dụng
7,597
Hôm qua tao đọc tin tức thì thấy có một ông bị kết án hơn 15 năm tù vì chém người đàn ông ở trong phòng với vợ ông mà không mặc quần áo. Hôm nay thì tao thấy post này đăng tìm some cho vợ. ĐM, đúng là đời có những chuyện éo le.

Concudensi

Trứng nước
21/7/21
7
5
2
31
Hà nội
VND
0
Tín dụng
27
Nó nói vậy thôi, m cứ kiểu bdsm rồi bịt mắt lại gạ thằng khác vào. Lúc phê kiểu gì chẳng chịu
đi đà lạt làm vài lần rồi b ơi . Nhưng chưa thành công . Cơ bản phải để vk tự nguyện hưởng ứng chứ như vậy k hay lắm . Vk mình bảo sau này ngoài 40 t mà còn thằng nào thích đụ e rồi hãy tính chuyện some hay không chứ giờ còn trẻ k thích làm ảnh hưởng cs gia đình . Phải chiều vk thôi b ạ;))

• Like
Reactions: myxinhdam

Anhvanchoemsg

Tập Tành Ăn Chơi
20/7/19
1
0
37
31
Bình dương
VND
0
Tín dụng
2
đi đà lạt làm vài lần rồi b ơi . Nhưng chưa thành công . Cơ bản phải để vk tự nguyện hưởng ứng chứ như vậy k hay lắm . Vk mình bảo sau này ngoài 40 t mà còn thằng nào thích đụ e rồi hãy tính chuyện some hay không chứ giờ còn trẻ k thích làm ảnh hưởng cs gia đình . Phải chiều vk thôi b ạ;))
q
Làm quen cặp đôi nào đó trước, sau đó đi chơi ở phòng đôi, cả 2 cùng địt thì vk nó giảm bớt khoảng cách lo sợ và sung lên thì địt sờ qua lại của nhau. Có lần sau sẽ some dc thôi