KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận Q1 Chào mấy thanh niên mang váy

Lượt xem: 19282

Tình trạng
Topic này đã được đóng lại vì vậy bạn sẽ không thể comment.

ThuThảo Nè

Banned
14/10/21
0
0
0
20
Q1
VND
0
Tín dụng
84
Đầu tiên nói về vấn đề lên đây vay tiền đã là một sai lầm. Vì nghe con bạn nói dđ này toàn ngừi SG nên em cũng thử.
Thứ hai khi ai nt là a muốn giúp em hay bất cứ nt gì em đều nói em chỉ vay ko trao đổi và nói cụ thể là nếu giúp được anh qua tận tiệm em làm nc và cho em vay. Có cả mn ở tiệm làm chứng. Em chỉ có thể mời cfe, cùng lắm là chai beer thôi. Còn vay thì 100% là phải trã. Em k xin ai, ko lừa ai. Vậy mà 1 số thanh niên vào chữi ko làm đòi có ăn... Rồi lừa đảo, ủa có ai lừa các anh ko, có ai xin các anh ko ạ. Hay các a thể hiện gì ở đây, cào phím gì ở đây. Tui nói rõ vấn đề mà mấy a. Dzậy nha mấy thanh niên.
Đây là ảnh 1 anh tối qua ko cần qua gặp và giúp đỡ 1tr. Cuối tháng có tiền e sẽ gửi lại anh ấy và up hình lên đây.
Xin chào, chúc all nhìu sức khoẻ, để chung tay chống dịch. Thanks all !

Chỉnh sửa cuối:

Phanhuyvl

Bắt Đầu Check Gái
28/3/20
595
682
55
25
HCM
VND
0
Tín dụng
4,043
Ai mà biết là em trả hay không, không quen không biết, người làm chứng không, hợp đồng càng không. E chưa hiểu quy tắc cuộc sống đâu kkk. Đời này ngoài người thân trong gia đình thì chẳng ai tin lời hứa miệng cả :P::P::P:

ThuThảo Nè

Banned
14/10/21
0
0
0
20
Q1
VND
0
Tín dụng
84
Ai mà biết là em trả hay không, không quen không biết, người làm chứng không, hợp đồng càng không. E chưa hiểu quy tắc cuộc sống đâu kkk. Đời này ngoài người thân trong gia đình thì chẳng ai tin lời hứa miệng cả :P::P::P:
À k a ưi. Em kêu qua tiệm em mà ảnh kiu k cần òi tự ck. Chứ e vay ai là qua tiệm e nc, chứ k phải vay wa zalo a. A hiểu lầm òi

ewtwolf

Tập Tành Ăn Chơi
3/8/19
78
125
35
28
hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
607
Vui lòng xác nhận bằng cách cầm tờ giấy có viết tên nick diễn đàn + tên diễn đàn Rphangs.net và chụp selfie (có thể che mặt) nhé em, nếu không thì nick vẫn sẽ bị ban với lý do lừa đảo, em có 1 tiếng để xác nhận kể từ khi đăng bài này
Chuẩn luôn đưa cái hình ko biết ai là ai xong hỏi xin giúp đỡ giờ bị nói quá rồi lấy cái hình chuyển khoản chưa chắc phải đúng không lên nói đề nghị admin ban thẳng luôn ko dài dòng. Cần giúp mà nói chuyện kỉu đó thì ai giúp cho ông nào giúp em nó 1củ lên đây xác nhận cái coi đúng ko

ThuThảo Nè

Banned
14/10/21
0
0
0
20
Q1
VND
0
Tín dụng
84
Chuẩn luôn đưa cái hình ko biết ai là ai xong hỏi xin giúp đỡ giờ bị nói quá rồi lấy cái hình chuyển khoản chưa chắc phải đúng không lên nói đề nghị admin ban thẳng luôn ko dài dòng. Cần giúp mà nói chuyện kỉu đó thì ai giúp cho ông nào giúp em nó 1củ lên đây xác nhận cái coi đúng ko
Sau lần comment này thì ban nick cũng được, chào mn. Chào mấy thằng đàn bà, xàm chó :)):))
Nhìn kĩ giờ nt tối qua sau khi đăng bài nha mấy con chó sân si rình mò táp cức.

Chỉnh sửa cuối:

The Mask

Tập Tành Ăn Chơi
10/12/18
146
212
47
31
Hcm
VND
0
Tín dụng
5,880
Dm con nhảm lồn, o quen biết gì đăng lên vay tiền o có một cái cam kết giấy tờ con mie gì nói mõm đòi vay tiền. O cho vay lai chửi ng khác mặc váy đàn bà...mày có bị não o con điên

O ai có nghĩa vụ phải tốt với mày hết. Còn thằng nào dư tiền hay mê lồn thì cứ cho vay. Chính vì những đứa như mày nên đám gái giờ mới ảo tưởng vl. Biến mẹ mày đi cho nc nó trong con hãm lồn

Trung nguyễn 1

Trứng nước
16/7/21
8
15
5
30
Tphcm
VND
0
Tín dụng
70
Vui lòng xác nhận bằng cách cầm tờ giấy có viết tên nick diễn đàn + tên diễn đàn Rphangs.net và chụp selfie (có thể che mặt) nhé em, nếu không thì nick vẫn sẽ bị ban với lý do lừa đảo, em có 1 tiếng để xác nhận kể từ khi đăng bài này
Ban gấp add ơi. K giúp quay qua chửi ngta liền à

Trung nguyễn 1

Trứng nước
16/7/21
8
15
5
30
Tphcm
VND
0
Tín dụng
70
Dm con nhảm lồn, o quen biết gì đăng lên vay tiền o có một cái cam kết giấy tờ con mie gì nói mõm đòi vay tiền. O cho vay lai chửi ng khác mặc váy đàn bà...mày có bị não o con điên

O ai có nghĩa vụ phải tốt với mày hết. Còn thằng nào dư tiền hay mê lồn thì cứ cho vay. Chính vì những đứa như mày nên đám gái giờ mới ảo tưởng vl. Biến mẹ mày đi cho nc nó trong con hãm lồn
Chuẩn bạn êy

Just men sg

Tập Tành Ăn Chơi
2/4/19
98
111
43
31
Tphcm
VND
0
Tín dụng
621
Đề nghị khoá ních em nó dùm chỗ đây là nơi để ăn chơi chư đâu phải diễn đàn cho vay mượn tiền với lại nếu ai cần vay thì ra F88 đồ đó mà vây mượn hoặc tiệm cầm đồ nhé

ThuThảo Nè

Banned
14/10/21
0
0
0
20
Q1
VND
0
Tín dụng
84

Biến lồn con mẹ mày đó thằng chó

ANH TƯ ẾCH

Checker Chính Thức
8/10/21
518
653
124
41
Xe Tải Đường Dài
VND
0
Tín dụng
3,269
Chuyên mục "Làm giàu không khó" cmnr.
=))

Tiền bây giờ kiếm dễ thế anh em nhể ???
Chỉ cần buôn vài giọt nước miếng, nhỏ vàu giọt nước mắt kể khổ...v.v... là có mạnh thường quân chuyển khoản ngay và luôn.
Đụt xị, kiểu này tao tự lập nick giả làm con gái khóc lóc ngày chắc cũng kiếm được vài củ.
:cuoimanh:

• Like
Reactions: tinhtrung123
Tình trạng
Topic này đã được đóng lại vì vậy bạn sẽ không thể comment.