KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận RAU Góc cảm thấy hối lỗi !

Lượt xem: 2418

BonCourage

Trứng nước
30/9/20
2
4
5
21
Tphcm
VND
0
Tín dụng
21
Chuyện là t cũng nghe lời ae tìm rau trên tinder. Quen được một bé 2k2. Nói chuyện đồ hợp lắm, có thể tiến xa hơn nữa được rồi. Nhưng mục đích ban đầu của t chỉ là chơi qua đường thôi. Bây giờ t thấy có lỗi rồi mn à, t đâu có cho em được vị trí nào đúng nghĩa (hoàn cảnh, không tiện giải thích ae). Dính vào t rồi tương lai em thế nào , rồi làm sao t đối mặt với em.
T chỉ muốn tìm một fwb đúng nghĩa thôi, còn kiểu chăn của ae t thấy có lỗi quá . Ae cho tui chút ý kiến được không. Làm sao để tìm được đúng fwb thôi
À tui không chơi hàng đâu. Ae đừng xúi

BonCourage

Trứng nước
30/9/20
2
4
5
21
Tphcm
VND
0
Tín dụng
21
Người trong cuộc mới hiểu ông à, tại chưa kể hết. Mà lỡ người ta đàng hoàng mà hại trúng thì sao trời . Chắc t chùn bước

• Like
Reactions: TonyNg

Tecang

Đang Bú Sữa Mẹ
23/3/20
4
5
13
26
Lâm đồng
VND
0
Tín dụng
26
Chưa biết ai chăn ai đâu . nên có rau gì ăn rau đấy đi ông ạ . ko thì pass cho th khác thế thôi .

TonyNg

Checker Tập Sự
28/2/20
4,425
7,188
110
31
HM
VND
0
Tín dụng
24,812
Người trong cuộc mới hiểu ông à, tại chưa kể hết. Mà lỡ người ta đàng hoàng mà hại trúng thì sao trời . Chắc t chùn bước
ko nên bi quan ; tui cũng đang có thêm gấu nhỏ đây ; con gái giờ cần ng quan tâm chia sẻ nhiều thôi mấy bé 2k thì ko quan tâm chuyện này quá đâu ; mấy bé quan tâm là có ng chở đi chơi đi ăn đi dạo xem fim hay ko thôi

Ck007

Đang Tuổi Sửu Nhi
2/7/20
140
207
25
Sai Gon
VND
0
Tín dụng
1,025
Chuyện là t cũng nghe lời ae tìm rau trên tinder. Quen được một bé 2k2. Nói chuyện đồ hợp lắm, có thể tiến xa hơn nữa được rồi. Nhưng mục đích ban đầu của t chỉ là chơi qua đường thôi. Bây giờ t thấy có lỗi rồi mn à, t đâu có cho em được vị trí nào đúng nghĩa (hoàn cảnh, không tiện giải thích ae). Dính vào t rồi tương lai em thế nào , rồi làm sao t đối mặt với em.
T chỉ muốn tìm một fwb đúng nghĩa thôi, còn kiểu chăn của ae t thấy có lỗi quá . Ae cho tui chút ý kiến được không. Làm sao để tìm được đúng fwb thôi
À tui không chơi hàng đâu. Ae đừng xúi
fwb đa phần không đẹp. Còn không thì lo tiền bạc như SGBB không nợ ai. Kiếm rau để fwb là xác định em đó có tình cảm vớimifnb

GIÀ ĐÓI

Bắt Đầu Check Gái
19/9/19
768
614
59
Bình Chánh
VND
0
Tín dụng
3,703
Anh hùng còn không qua ãi mỹ nhân, .... nhưng mấy thằng sở khanh thì ải nào nó cũng qua tuốt. T có em rau một hai đòi có con. Tùy nhân cách mỗi người thôi thớt à, đừng để phải nợ ai hết.

THẦN DÂM 69

Tập Tành Ăn Chơi
2/3/20
450
571
48
45
Tphcm
VND
0
Tín dụng
2,532
Lần sau có Xạo loz ráng đầu tư tí ảnh copy mạng cũng dc , ít ra anh em vào cũng có cái xem đỡ nhàm nhé. Góp ý kakak