KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Sài Gòn Massage PIC Massage A-Z Tận Nơi Luxury-Masage Uy tín Chuyên Nghiệp Số 1 Sài Gòn

Lượt xem: 63493

taymonkhanh69

Đang Bú Sữa Mẹ
13/4/22
52
27
10
29
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
178
Có mấy tml không biết gì cứ chê BD thôi bác ơi. Túm lại BD trước giờ toàn mấy cha tưởng xứ quê mùa, toàn Công nhân nên đem hàng dạt về phỉnh anh em, tráo hàng là chủ yếu, hàng thì công nghiệp, nên dân chơi nó chán chả thèm ủng hộ --> ế chỏng vó.

Hàng Tp 400-500k dạt về BD đôn dên lên 700-800k :))). Chung quy là ae nó bị phỉnh nhiều nên nó khôn ra.
Bd mà ok thì e sẽ tìm cách set kèo dứoi đó

• Like
Reactions: Kimjongchjm

taymonkhanh69

Đang Bú Sữa Mẹ
13/4/22
52
27
10
29
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
178
Có mấy tml không biết gì cứ chê BD thôi bác ơi. Túm lại BD trước giờ toàn mấy cha tưởng xứ quê mùa, toàn Công nhân nên đem hàng dạt về phỉnh anh em, tráo hàng là chủ yếu, hàng thì công nghiệp, nên dân chơi nó chán chả thèm ủng hộ --> ế chỏng vó.

Hàng Tp 400-500k dạt về BD đôn dên lên 700-800k :))). Chung quy là ae nó bị phỉnh nhiều nên nó khôn ra.
Làm ăn mất uy tín z a 🥲

Duong tieu

Checker Tập Sự
14/5/20
126
263
97
42
Sai gon
VND
0
Tín dụng
858
Mấy e này làm cho nhiều bên lắm,dạng hợp tác, t đi được 2-3 em thấy nhỏ nào củng công nghiệp bỏ mẹ ra, mấy bé trên đây t đi hết rồi :v . Vào nó bóp bóp mấy cái xong tới z cái là nó bỏ về à . Chán lắm, đấm bóp k bài bản gì cả
Bỏ tiền đi mấy em hàng hay đi massage tại cơ sở là sướng nhất .
Sao k báo quản lý? Ông báo thì nch với họ bù lại ktv khác cho ông họ cam kết vậy rồi, có bằng chứng show lên đừng mõm phá người ta

• Like
Reactions: taymonkhanh69

taymonkhanh69

Đang Bú Sữa Mẹ
13/4/22
52
27
10
29
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
178
Sao k báo quản lý? Ông báo thì nch với họ bù lại ktv khác cho ông họ cam kết vậy rồi, có bằng chứng show lên đừng mõm phá người ta
Cám ơn bác nói hộ lòng em,em cũng cố gắng lắm để sắp xếp thật tốt cho anh em,không giám ăn thật làm giả đâu ạ 😔😔