KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Sài Gòn Massage PIC Một cảm giác lâng lâng khi ra về Massage Quang Thư hay king69

Lượt xem: 3893

Ochidawa

Đang Tuổi Sửu Nhi
1/11/20
335
231
29
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
1,848
Sau khi zalo các kiểu lấy code free bên Massage Chiều Châu ko được! Đành quay qua trãi nghiệm Quang Thư... vừa nhắn Tele phát được bé Vy tư vấn luôn em 08!

Tiếp tục xem pic trước thấy em có vẻ cứng cáp sành sõi liền ok luôn không đòi hỏi vì đang cương cứng!
Và thật ko thất vọng vì gặp em 1 cô gái Đồng Tháp ngọt ngào quyến rũ tới từng cm trên cơ thể....

Vừa vào em hỏi thăm thằng lớn thằng nhỏ xong bubg lụa ra là 1 bé loli ngây thơ vô số tội.... quá dam dang quá ghê gớm.... em sau khi hỏi thăm các thủ tục xông hơi em pha nước và khỏa thân xà vào lòng mềnh mơn trớn.... khúc này da thịt chạm nhau thằng nhỏ đã cẫng lên 180 độ khoảng 12 h vì cách hun hít vuốt ve từ lỗ tai xuống bẹn làm run lẫy bẫy 2 hòn rồi....tiếp tục em đưa vào bồn tắm vì nước đã đũ ... em bắt đầu mơn trớn và nu ru bằng tất cả cơ thể.... ngực và tờ rim co cạ khắp các nơi mà dâm thần mới nghĩ ra... thật kinh khũng !

Tiếp theo em ngoạm lấy cây thiết bảng rà đủ kiểu trên dưới như ăn món kem tươi sô cô la ngọt ngây ngất ... làn nước cứ vỗ về 2 bên làm tiếng rên thêm phần kích thích bởi sự cọ sát của 2 cơ thể nhục dục....
Kết thúc là đợt bắn sối xã cia ngâm trong alo kéo dài ....
Xong bài 1 qua bài 2 lên giường em massage đá nóng rất đủ làm phục hồi sức dâm dục để khi em đi đường nuru lần nữa 2 mặt làm cơ thể mình hưng phấn tột độ cho đến khi nhìn xuống thì 1 lần nữa em lại ngoan ngoãn tạo độ xoắn theo nhiều hướng dập dìu trên khắp body ....đên 1 giây phút em đưa vào cia lần nữa 2 tay mình đã vừa thõa mãn trên khắp người em vừa đi vào chỗ đầy nhựa sống của em và out lần nữa tận hưỡng sự sung sướng....
Thanks mọi người đã xem! Về phải viết cho em 1 bài và hẹn sẽ gặp lại nàng! 08 .. vé mình đi là King new đã được giảmv50% tip bằng giá chua giảm nhé! Có thể xem in4 trên phần massage king69 !Nói chung nơi đáng check cho anh em thích thưỡng thức!

huynhkimluu

Bé Đang Tập Nói
30/5/22
101
58
18
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
498
Mừng thớt ngon chym, hôm bữa tui đi 20, lên thang máy thì gặp 08 em cũng hỏi thăm thằng nhỏ của tui, công nhận em nó dth kkk

• Haha
Reactions: Ochidawa

watthefack

Đang Bú Sữa Mẹ
31/10/21
49
44
12
27
TPHCM
VND
0
Tín dụng
206
Vòng 1 real nên ko to và bự như bong bóng ngược lại mềm và có độ sừng khi có cảm giác tác động vào nhé
Loli mà vú real nữa thì còn gì bằng. Thêm con sò chúm chím mẹ có yêu k nào nữa thì thứ gì chịu nỗi. Mà e nó có hôn môi k thằng ml ? Vét máng thoải mái chứ ?

• Like
Reactions: Ochidawa