KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thắc Mắc Thế này là thế nào vậy các anh iu, hoang mang quớ

Lượt xem: 4731

Như Ý 1995

Kiều Nữ RPHANG
Hàng RPHANG
22/4/22
148
388
28
26
Tiền Giang
VND
0
Tín dụng
1,597
Các anh ơi em có 1 chuyện mới vừa xảy ra với 1 vị khách, mấy anh nhìn xem như vậy là anh khách đã ra chưa ạ? Mà ảnh khăng khăng bảo chưa ra đòi chơi em tiếp, em ko chịu thì quay sang làm khó em bảo chưa ra mà nói ra pv kiểu này ai mà chịu. Khách có nhậu nhưng vẫn tỉnh chứ ko hề say gì nha, theo các anh thì như vậy là ra chưa hic, em hoang mang quá ạ hic 😢😢😢

Như Ý 1995

Kiều Nữ RPHANG
Hàng RPHANG
22/4/22
148
388
28
26
Tiền Giang
VND
0
Tín dụng
1,597
Có tý men nó chả thế .
Hic lần đầu gặp trường hợp nv luôn á, khó xử lắm luôn mà chơi đủ kiểu chứ có phải 1 kiểu đâu, ra nv đòi chơi kiểu khác em ko chịu, rủ vào tắm cũng ko chịu, nằm nc thì kiểu hờn trách thui thì đành xin lỗi anh khách vì pv ảnh không được hài lòng rùi đi ra chứ ở đó lại bảo chưa ra mà nghỉ ko cho chơi hic.

Conmale

Đang Bú Sữa Mẹ
23/7/22
97
68
15
28
Thủ đức
VND
0
Tín dụng
605
Hic lần đầu gặp trường hợp nv luôn á, khó xử lắm luôn mà chơi đủ kiểu chứ có phải 1 kiểu đâu, ra nv đòi chơi kiểu khác em ko chịu, rủ vào tắm cũng ko chịu, nằm nc thì kiểu hờn trách thui thì đành xin lỗi anh khách vì pv ảnh không được hài lòng rùi đi ra chứ ở đó lại bảo chưa ra mà nghỉ ko cho chơi hic.
Khách nào cũng là khách , nhưng nhiều tay ăn chơi không đc văn minh cho lắm . Thanh niên đó đi em gói bn mà kì kèo kinh v

Như Ý 1995

Kiều Nữ RPHANG
Hàng RPHANG
22/4/22
148
388
28
26
Tiền Giang
VND
0
Tín dụng
1,597
Không ý a là đang nói về thái độ tiếc tiền của thanh niên đấy =)) . Thua thì chung còn kì kèo , chơi k có Men
Hic em bảo ra rồi mà vẫn cố chấp bảo chưa ra em còn cầm bao lên hỏi thế này là gì mà anh bảo chưa ra ảnh nói tinh dịch, nên em hoang mang hỏi mấy anh xem tinh dịch đàn ông ra nhìu nv sao hic

Conmale

Đang Bú Sữa Mẹ
23/7/22
97
68
15
28
Thủ đức
VND
0
Tín dụng
605
Hic em bảo ra rồi mà vẫn cố chấp bảo chưa ra em còn cầm bao lên hỏi thế này là gì mà anh bảo chưa ra ảnh nói tinh dịch, nên em hoang mang hỏi mấy anh xem tinh dịch đàn ông ra nhìu nv sao hic
Chịuuuu a tưởng mấy tay say sỉn thì tụi e từ chối tiếp chứ nhỉ , uống vào còn lầy