KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận Xin lỗi Di Dii và ae rphang

Lượt xem: 3398

Laosambuc

Tính Làm Checker
20/12/20
2,038
1,324
73
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
4,261
Trước tiên cho t nói lời xin lỗi Di Dii , và ae rphang

T xin giải thích vấn đề giữa t và Di Dii để mọi người hiểu. Vào sáng 8h42p ngày 7/7/2021 Di Dii có nt hỏi t đang kẹt tiền nhờ t giúp, trưa ngủ dậy t mới có viết nt ''khi nào em rãnh'' và viết bài report t mặc định là di dii sẻ rep tn và gặp t . cái sai của t là do viết bài rp sớm ( mấy nay t ghiền rphang vì thấy cộng đồng ae trên đây vui vẻ nên thích, ae nào online nhiều sẽ thấy t lên rphang suốt và topic nào cũng comment )

Nhưng cuối cùng e ấy không rep tn của t và có cái tin nhắn như ngày hôm nay.

T cũng đứng ra giải quyết dùm em ấy nhiều chuyện , là do t ngộ nhận về t và em di dii ( t và di dii gặp nhau nhiều lần nên nghĩ là cũng thân nhưng KHÔNG e ấy không hề nghĩ vậy _) Đó là cài sai của t.

Cuối cùng xin gửi lời xin lỗĩ đến Di Dii và toàn thể ae rphang.

P/s Chuyện t quỵt tiền Di Dii là hoàn toàn không có . thanh niên nào có vấn đề đọc hiểu thì đi hoc lại nhá (đéo biết ất giáp gì hết vào sủa như đúng rồi)
Nhiều thanh niên nói thấy t comment khắp mọi miền rphang tính chửi ủa xl t ăn gì của ông nội tui bây hay sao tui bây cay vậy. (là do t thích diễn đàn thích ae ok )

My apologies !

Chỉnh sửa cuối:

malepigrphang

Checker Tập Sự
22/6/20
1,317
1,471
83
45
TP HCM
VND
0
Tín dụng
7,599
Tao hiểu tại sao mấy hôm nay có vài tml viết bài xin lỗi là vì ở Việt Nam đang có chỉ thị 16 nên tụi nó không thể đến nhà thờ để gặp mấy ông cha để xưng tội nên tụi nó viết bài xin lỗi ở diễn đàn để không thấy cảm giác tội lỗi. :cool:
.
PS: Tao chỉ đùa cho vui chứ không có ý định gì phỉ báng đạo Thiên chúa nha mtml.

Laosambuc

Tính Làm Checker
20/12/20
2,038
1,324
73
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
4,261
Tao hiểu tại sao mấy hôm nay có vài tml viết bài xin lỗi là vì ở Việt Nam đang có chỉ thị 16 nên tụi nó không thể đến nhà thờ để gặp mấy ông cha để xưng tội nên tụi nó viết bài xin lỗi ở diễn đàn để không thấy cảm giác tội lỗi. :cool:
.
PS: Tao chỉ đùa cho vui chứ không có ý định gì phỉ báng đạo Thiên chúa nha mtml.
m đùa k vui tí nào

• Like
Reactions: Bánh Mì SG

bunnyman

Bắt Đầu Check Gái
16/1/21
59
193
54
28
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
568
Tao hiểu này m, m có thể nhớ tên 10 con gái điếm m chơi, nhưng sẽ không có đến 1 đứa nhớ rõ tên 1 2 thằng khách nó hay chơi đâu, ở mà m nghĩ đến chữ thân. Đối với tụi nó, tiền trao thì cháo múc, quan hệ 1-1 thôi. Coi như m xui đi. Chứ t hỏi m nhé có con gái điếm nào lâu lâu nt hỏi thăm m ko, hay hết tiền nó gọi. Thậm chí mấy con SGBB cũng vậy, nên với phạm trù SGBB anh em đừng dùng chữ Sugar, nên gọi là SLBB (Slave Baby) thì đúng hơn.

Wang tao cai l

Đang Bú Sữa Mẹ
5/5/21
45
13
9
30
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
194
Tao hiểu này m, m có thể nhớ tên 10 con gái điếm m chơi, nhưng sẽ không có đến 1 đứa nhớ rõ tên 1 2 thằng khách nó hay chơi đâu, ở mà m nghĩ đến chữ thân. Đối với tụi nó, tiền trao thì cháo múc, quan hệ 1-1 thôi. Coi như m xui đi. Chứ t hỏi m nhé có con gái điếm nào lâu lâu nt hỏi thăm m ko, hay hết tiền nó gọi. Thậm chí mấy con SGBB cũng vậy, nên với phạm trù SGBB anh em đừng dùng chữ Sugar, nên gọi là SLBB (Slave Baby) thì đúng hơn.
Tml này nói đúng nè keke

BlueGlass

Checker Tập Sự
3/1/19
994
886
104
bình thạnh
VND
0
Tín dụng
4,393
Ủa em nó làm lại r hả, bữa hẹn 2 lần mà nó cứ em kẹt đột xuất hay vô tình đến tháng rồi off vĩnh viễn luôn ._. Má, số t sao ấy hẹn về tp r đi em missa xong dịch tới h cạp đất ăn với đéo đi dc luôn =)).

Missa2k

Bé Đang Tập Nói
13/4/21
42
59
16
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
263
Ủa em nó làm lại r hả, bữa hẹn 2 lần mà nó cứ em kẹt đột xuất hay vô tình đến tháng rồi off vĩnh viễn luôn ._. Má, số t sao ấy hẹn về tp r đi em missa xong dịch tới h cạp đất ăn với đéo đi dc luôn =)).
Qua dịch gặp nè ngừii ơi💋💋

Missa2k

Bé Đang Tập Nói
13/4/21
42
59
16
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
263
Có em.nè người ơi...em vẫn nhớ rõ từng khách đã gặp😉😉